โปรแกรมถ่ายทอดสด ประจำวันที่ 24 ต.ค. 2560

Argentina Copa Argentina

07:10 แอดเลติโก ทูคูแมน พบ เบเลซ

Australia FFA Cup

15:30 เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอเรอร์ส พบ แอดิเลด ยูไนเต็ด

Austria Cup

20:00 ASKO Oedt พบ Mattersburg

Brazil Serie B

04:15 ยูเวนตูเด้ พบ เนาติโก้
06:30 ปาราน่า พบ วิลา โนวา

Bulgaria Bulgarian Cup

19:00 Tsarsko Selo Sofia พบ Botev Plovdiv
22:00 CSKA Sofia พบ Botev Vratsa

Colombia Liga Aguila

07:45 อเมริกา เด กาลี พบ ปาตริโอตาส

England FA Cup

01:45 บอร์นมัธ พบ มิดเดิลส์เบรอ
01:45 อาร์เซนอล พบ นอริชซิตี้
01:45 บริสตอล ซิตี้ พบ คริสตัลพาเลซ
01:45 เลสเตอร์ พบ ลีดส์
01:45 สวอนซี พบ แมนยู
02:00 แมนซิตี้ พบ วูล์ฟแฮมป์ตัน

France Super Cup

02:05 แก็งก็อง พบ มงต์เปลลิเย่ร์

Germany DFB Pokal Cup

23:30 พาเดอร์บอร์น พบ โบคุ่ม
23:30 เวเฮ่น พบ ชาลเก้
23:30 ฟอร์ทูน่า ดุสเซลดอร์ฟ พบ โบรุสเซียเมินเช่นกลัดบัค
23:30 เลเวอร์คูเซ่น พบ ยูเนี่ยน เบอร์ลิน
01:45 มักเดเบิร์ก พบ ดอร์ทมุนด์
01:45 ชไวน์ฟวร์ท พบ ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต

Greece Greek Cup

19:00 Kerkyra พบ Sparti
19:00 PAS Giannina พบ Panegialios
21:15 Anagennisi Karditsa พบ Panathinaikos
21:15 เลวาเดียกอส พบ ไอจิเนียกอส
23:30 Lamia พบ Kallithea

Hungarian Cup

18:30 วาร์ดาร์ พบ เฟเรนซ์วารอส

Indonesia Super Liga

15:00 พีเอสเอ็ม มากัสซาร์ พบ เปอซิบา บาลิคปาปัน

Italy Serie A

01:45 อินเตอร์มิลาน พบ ซัมป์โดเรีย

Mexico Copa Mexico

07:00 Toluca พบ Atlante
08:30 คลับ อเมริกา พบ ครูซ อซูล
09:06 ลีออน พบ เกเรตาโร่

Netherlands KNVB Cup

23:30 ไนจ์เมเก้น พบ อาคิเลส

Paraguay Primera Division

04:00 Deportivo Capiata พบ Guarani Asuncion
06:10 Independiente FBC พบ General Diaz

Peru Primera Division

03:30 เดปอร์ติโบ มูนิซิปัล พบ โกเมร์เซียนเตส อูนิโดส
05:45 อคาเดเมีย กันโตเลา พบ อินติกัส เดปอร์เตส

Romania Romanian Cup

20:00 Arges พบ CSMS Iasi
22:00 Petrolul พบ Mioveni

Scotland Premiership

01:45 ฮิเบอร์เนี่ยน พบ ฮาร์ทส์

Slovenia Slovenian Cup

19:00 Mura 05 พบ Celje

Spain Copa del Rey

00:30 คาร์ทาเกน่า พบ เซบียา
01:30 ซาราโกซา พบ บาเลนเซีย
01:30 เคตาเฟ่ พบ อลาเบส
02:30 เรอัล มูร์เซีย พบ บาร์เซโลน่า
02:30 คาดิซ พบ เรอัล เบติส

Women. European Championship U-19

18:00 ตุรกี U19 พบ สกอตแลนด์ U19
18:00 อาร์เมเนีย U19 พบ ฮังการี U19

Women. World Championship

23:00 รัสเซีย พบ เวลส์

รายการอื่นๆ Copa Libertadores

05:15 รีเบร์เปลต พบ ลานุส

รายการอื่นๆ Copa Sudamericana

07:45 ลิเบอร์ตาด พบ ราซิ่ง คลับ